About Safaru Electrical Group Limited
SEG ni kampuni
yenu ambayo ilianzishwa maalum ili kukusaidia katika kukamilisha shughuli yako
inayohusiana na matendo umeme na ufungaji masuala, utaratibu na viwango vya
kazi yote ya umeme, ya kujulikana na kukubaliwa, na kwa gharama nafuu
ikilinganishwa na huduma kama hizi na nyingine makampuni.
Sisi ni nafuu zaidi kuliko zote na sisi daima kujaribu kupunguza gharama yako lakini pia wakati kazi na sisi ili tuweze kuwahakikishia kuwa, tuna usalama wa mali zenu na nafsi zenu wakati sisi wote kuwa na wewe.
Mafundi wetu wote ni watu ambao wamefanyiwa mafunzo maalum katika kazi ya umeme ikiwa ni pamoja na ile ya "mafunzo Afya na Usalama kazini"
SEG inatoa huduma nyingi kuhusiana na masuala ya umeme na teknolojia nyingine kama ilivyoainishwa hapa chini:
Sisi ni nafuu zaidi kuliko zote na sisi daima kujaribu kupunguza gharama yako lakini pia wakati kazi na sisi ili tuweze kuwahakikishia kuwa, tuna usalama wa mali zenu na nafsi zenu wakati sisi wote kuwa na wewe.
Mafundi wetu wote ni watu ambao wamefanyiwa mafunzo maalum katika kazi ya umeme ikiwa ni pamoja na ile ya "mafunzo Afya na Usalama kazini"
SEG inatoa huduma nyingi kuhusiana na masuala ya umeme na teknolojia nyingine kama ilivyoainishwa hapa chini:
- ELECTRICAL WORK - Design, ufungaji, mtihani na kosa Kupata katika Ndani, Biashara na Viwanda
- COMPUTER WORK - Ufungaji, Configuration, matengenezo, Recovery, virusi na spyware kuondolewa.
- PORTABLE APPLIANCE -Ukarabati wa vifaa mtihani (PAT-mtihani) - Sisi kuangalia vifaa vyote vya umeme kama vile majokofu, PC, Microwaves, chuma, Kuosha Machines na wengi vinginevyo.
- CCTV- (SECURITY CAMERA): Sisi kufunga CCTV - kamera za usalama mfumo katika maeneo yote kama vile Ndani, Biashara na Viwanda.
- EMERGENCY LIGHTS : Sisi kufunga taa za dharura katika - Commercial, Ndani na Viwanda.
- FIRE ALARM- mfumo: Sisi kufunga alarm moto mfumo - Katika eneo kama vile - Commercial na Viwanda.
- AIR CONDITIONING: Sisi kufunga na kurekebisha Air Conditioning mfumo katika maeneo yote ndani, Biashara na Viwanda.
Sisi huduma na uchunguzi wa wote wa vifaa yako kwamba matumizi ya umeme, kwamba maana yake (Electrical Ukarabati wa vifaa Services), SEG kupendekeza kazi hii kufanywa kila baada ya miezi sita (6) au mwaka mmoja.


